วิเคราะห์บอลทุกคู่ ทุกลีกทั่วโลก เจาะลึกทุกรายละเอียดทุกสถิติพร้อมทรรศนะบอลจากเซียนชั้นนำทุกวัน

โปรแกรมบอลวันนี้

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 เปรู 1 - 0 ปารากวัย  
08:00 กัวเตมาลา 1 - 0 คอสตาริกา  
09:15 เม็กซิโก 3 - 1 ชิลี  
00:00 บราซิล vs ปานามา (2.5)  
โปรแกรม ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 อิตาลี ยู -17 3 - 0 โรมาเนีย ยู-17  
18:00 เยอรมนี ยู-17 2 - 1
H/T
ไอซ์แลนด์ ยู-17  
19:00 โปรตุเกส ยู-17 vs โปแลนด์ ยู-17  
19:00 เช็ก ยู-17 vs ไอร์แลนด์เหนือ ยู-17  
19:00 ออสเตรีย ยู-17 vs ตุรกี ยู-17  
22:00 ฮอลแลนด์ ยู-17 vs อิสราเอล ยู-17  
23:00 รัสเซีย ยู-17 vs สกอตแลนด์ ยู-17  
23:30 สโลเวเนีย ยู-17 vs เบลารุส ยู-17  
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 ไอร์แลนด์ ยู-19 3 - 1 อาเซอร์ไบจาน ยู-19  
17:00 เยอรมัน ยู-19 0 - 1 นอร์เวย์ ยู-19  
17:30 เซอร์เบีย ยู-19 0 - 2
2 HF 69'
เบลเยียม ยู-19  
19:00 สเปน ยู-19 vs เวลส์ ยู-19  
21:00 รัสเซีย ยู-19 vs โรมาเนีย ยู-19  
21:00 อิตาลี ยู-19 vs ยูเครน ยู-19  
21:00 กรีซ ยู-19 vs อังกฤษ ยู-19  
21:00 ฝรั่งเศส ยู-19 vs สวิตเซอร์แลนด์ ยู-19  
22:00 สกอตแลนด์ ยู-19 vs ไซปรัส ยู-19  
22:00 ฮอลแลนด์ ยู-19 vs สโลวีเนีย ยู-19  
23:00 อิสราเอล ยู-19 vs โปแลนด์ ยู-19  
23:00 ฮังการี ยู-19 vs โครเอเชีย ยู-19  
23:30 เช็ก ยู-19 vs เดนมาร์ก ยู-19  
00:00 โปรตุเกส ยู-19 vs ตุรกี ยู-19  
โปรแกรม
18:00 TIPS (W) 0 - 1
H/T
ALAND UNITED (W)  
19:00 ONS (W) vs HJK HELSINKI (W)  
20:00 KUPS (W) vs HONKA (W)  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
18:00 LOKOMOTIV PLOVDIV 1 - 3
H/T
เบโร  
20:00 โอเรโบร vs มารีฮามน์  
20:00 ฮาล์มสตัดส์ vs เยอร์การ์เด้น  
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ vs ฟลอร่า  
โปรแกรม ลีก วัน
19:00 วอลซอลล์ vs บาร์นสลี่ย์  
22:00 วีคอมบ์ vs ชาร์ลตัน  
22:00 ชรูว์บิวรี่ vs พอร์ทสมัธ  
22:00 โรชเดล vs สคันธอร์ป  
22:00 พลีมัธ vs บริสตอล โรเวอร์ส  
22:00 ปีเตอร์โบโร่ vs เซาธ์เอ็นด์  
22:00 ลูตัน vs ดอนคาสเตอร์  
22:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs ซันเดอร์แลนด์  
22:00 โคเวนทรี vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน vs แอ็คคริงตัน  
22:00 แบรดฟอร์ด vs แบล็คพูล  
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน vs จิลลิ่งแฮม  
โปรแกรม ยูโร 2020
21:00 จอร์เจีย vs สวิตเซอร์แลนด์  
00:00 สวีเดน vs โรมาเนีย  
00:00 มอลตา vs หมู่เกาะแฟโร  
00:00 ยิบรอลตาร์ vs ไอร์แลนด์  
02:45 สเปน vs นอร์เวย์ (2)  
02:45 ลิกเตนสไตน์ vs กรีซ  
02:45 อิตาลี vs ฟินแลนด์ (1.5)  
02:45 บอสเนีย vs อาร์เมเนีย  
โปรแกรม
22:00 สต๊อคพอร์ท vs เอเอฟซี ฟิลด์  
22:00 เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด vs เลย์ตัน โอเรียนท์  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
22:00 เอลเช่ vs อัลกอร์กอน  
00:00 ลูโก้ vs อัลบาเซเต้  
โปรแกรม ลีก ทู
22:00 สวินดอน vs มอร์แคมบ์  
22:00 พอร์ท เวล vs ฟอเรสต์ กรีน  
22:00 น็อตส์ เคาน์ตี้ vs เอ็กเซเตอร์  
22:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs โอลด์แฮม  
22:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs เยโอวิล  
22:00 แมนส์ฟิลด์ vs ครูว์  
22:00 แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ vs สตีฟเนจ  
22:00 กริมสบี้ vs บิวรี่  
22:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ vs ลินคอล์น  
22:00 โคลเชสเตอร์ vs ทรานเมียร์  
22:00 เชลแน่ม vs นอร์ธแฮมป์ตัน  
22:00 คาร์ไลส์ vs เคมบริดจ์  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
00:00 เลชเช่ vs อัสโคลี่  
โปรแกรม
01:00 แอลเบเนีย ยู-21 vs ตุรกี ยู-21