วิเคราะห์บอลทุกคู่ ทุกลีกทั่วโลก เจาะลึกทุกรายละเอียดทุกสถิติพร้อมทรรศนะบอลจากเซียนชั้นนำทุกวัน

ผลบอลย้อนหลัง

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:30 สโลวาน บราติสลาว่า 2 - 0 SKF SERED  
19:00 FC LIEFERING 0 - 2 คลาเกนฟูร์ท  
19:55 เซนิก้า 1 - 0 FK ZELEZIARNE PODBREZOVA  
20:35 ดอร์นเบิร์น 2 - 3 อินน์สบรูค  
21:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ 2 - 0 สลาเวีย โซเฟีย  
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 VITOSHA BISTRITSA  
21:00 รีด 2 - 0 SKU AMSTETTEN  
21:05 TSARSKO SELO 0 - 2 LOKOMOTIV PLOVDIV  
21:10 KAPFENBERGER SV 1 - 3 SV LAFNITZ  
22:00 เอเอส เทรนชิน 4 - 0 เทอร์นาวา  
22:05 ดอมเซล 0 - 1 อลูมินิจ  
22:30 FK BLANSKO 6 - 0 ZNOJMO  
23:00 ดินาโม ซาเกร็บ 4 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิช  
23:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 4 - 0 DUNAV RUSE  
โปรแกรม เค ลีก เกาหลีใต้
17:30 แดกู เอฟซี 1 - 1 SANGJU SANGMU FC  
โปรแกรม ลีกสำรอง เบลารุส
17:30 DINAMO MINSK RESERVES 2 - 1 SHAKHTER SOLIG. RESERVES  
18:00 BELSHINA BOBRUISK RESERVES 0 - 0 สลาเวีย โมซีร์ สำรอง  
โปรแกรม
19:00 โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 4 - 0 FC KOLN (W)  
00:15 แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3 - 1 SC SAND (W)  
โปรแกรม ลีกา 2 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1 - 2 วาร์นสดอร์ฟ  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 1 สโมเลวิชี่  
00:00 โกโรเดย่า 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
22:30 KAAPO p-p PIF  
23:00 KLUBI-04 p-p TPV  
23:00 ATLANTIS FC p-p GRIFK  
23:00 HJS AKATEMIA p-p SALPA  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
22:30 HONKA-AKATEMIA p-p MIPK  
23:00 NJS p-p พีเค-35  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
23:00 ไวบอร์ก 1 - 1 สคีฟซ์ (0.25)  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 โปแลนด์
23:00 วรอคลาวน์ 1 - 1 RAKOW CZESTOCHOWA (0.25)  
01:30 โปกอน 0 - 3 ซักเรบี้ รูบิน (0.25)  
โปรแกรม ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
23:00 ไมปา p-p MP  
23:00 GNISTAN p-p อูลู  
23:00 EIF p-p ค็อตก้า  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
23:30 ออสนาบูร์ก 2 - 2 เรเกนสบวร์ก (0.25)  
23:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (0.25)  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
00:00 ซิลค์บอร์ก 0 - 2 นอร์ดสเยลลันด์ (1)  
โปรแกรม บุนเดสลีกา
01:30 ไฟร์บวร์ก 0 - 1 เลเวอร์คูเซ่น (0.75)  
โปรแกรม ออสเตรียน คัพ ออสเตรีย
01:45 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 0 ออสเตรีย ลุสเตนัว (2.5)