วิเคราะห์บอลทุกคู่ ทุกลีกทั่วโลก เจาะลึกทุกรายละเอียดทุกสถิติพร้อมทรรศนะบอลจากเซียนชั้นนำทุกวัน

ผลบอลย้อนหลัง

โปรแกรม เมเจอร์ลีก
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 5 - 0 ฮุสตัน ไดนาโม  
06:00 นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น 4 - 0 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ 2 - 2 โคลัมบัส ครูว์  
07:00 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด 0 - 3 แอสตัน วิลล่า  
07:00 เอฟซี ดัลลัส 1 - 3 เซบีย่า  
09:30 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส 1 - 3 ดอร์ทมุนด์  
21:00 โตริโน่ 3 - 2 โปร ปาเตรีย  
23:00 อาแจ็กซ์ 2 - 1 วัตฟอร์ด (0.75)  
23:00 โอโมเนีย 1 - 3 ไบทาร์ เยรูซาเลม  
00:00 โรด้า c-c เมเคเล่น  
01:00 มาริติโม่ vs เลคห์วิย่า  
01:30 เบนฟิก้า เบ 0 - 0 ซันเดอร์แลนด์  
01:30 อาริส 2 - 1 อโตรมิโตส  
โปรแกรม ไอซีซี 2019
10:00 อาร์เซน่อล 2 - 1 บาเยิร์น (0.75)  
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
19:00 โทบอล 1 - 1 จิวเนสเซ่  
21:30 ไครัส อัลมาตี 2 - 1 ซิโรกี้ บริเย็ก  
21:30 มาเคโดนิย่า 0 - 3 อลาชเคิร์ท  
22:00 ติวต้า 1 - 0 เวนท์สปิลส์  
22:30 เอฟซี อินเตอร์ 2 - 0 บรอนด์บี้  
23:00 คราอิโอว่า 3 - 2 SABAIL  
23:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 - 2 ซยาร์นาน  
23:00 RIGAS FUTBOLA SKOLA 0 - 2 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า  
23:00 โรพีเอส 1 - 2 อเบอร์ดีน  
23:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 2 - 0 รูซอมเบร็อก (0.75)  
23:30 ดินาโม มินส์ค 1 - 2 ไลปาย่า  
00:00 อพอลลอน 4 - 0 FK ZALGIRIS KAUNAS  
00:00 เฮาเกซุนด์ 5 - 1 BARRY TOWN-CLIFTONVILLE FC  
00:00 วาดุซ 2 - 1 ไบรดาบลิก  
00:00 รินจ์สกี้ 3 - 0 AKADEMIJA PANDEV  
00:00 ตอร์ปิโด คูตาซี่ 0 - 2 ออร์ดาบาซี่  
00:00 เอฟเค ซัลกิริส 1 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด  
00:00 เนฟท์ชี่ บากู 6 - 0 SPERANTA NISPORENI  
00:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 2 ดูนาจสก้า  
00:00 PETROCUB 0 - 1 ลาร์นาก้า  
00:00 มิลซามี่ 1 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์  
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 ลาซี่  
00:30 SP LA FIORITA-UE ENGORDANY 0 - 1 ดินาโม ทบิลิซี่  
00:30 PROGRES NIEDERKORN-CARDIFF 1 - 2 คอร์ก ซิตี้  
01:00 ฮิเบอร์เนี่ยนส์ 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น 2 - 3 ครูซาเดอร์ส  
01:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 1 - 3 GZIRA UNITED  
01:00 คูเคซี่ 1 - 1 เดเบรเซน  
01:00 นอร์โคปิ้ง 2 - 1 เซนต์ แพทริคส์  
01:00 FC FEHERVAR 0 - 0 เซต้า  
01:00 NS MURA 2 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา  
01:30 FCI LEVADIA 1 - 1 คูพีเอส  
01:30 SHKUPI 1927 1 - 2 ฟิวนิค เยเรวาน  
01:45 เรนเจอร์ส 6 - 0 ST JOSEPH S FC  
01:45 คิลมาร์น็อค 0 - 2 คอนนาห์ส คอย  
01:45 เทอร์นาวา 2 - 0
( 3 PEN 2 )
รัดนิก บิเยลจิน่า  
01:45 ดอมเซล 1 - 0 บาลซาน เอฟซี  
01:45 RADNICKI NIS 2 - 2 ฟลอร่า  
01:45 บูดัคนอสต์ 4 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า  
01:45 BALLYMENA UNITED-NSI RUNAV 0 - 4 มัลโม่  
02:00 เร็คยาวิค 0 - 0 โมลด์ (1)  
02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 - 0 UE SANT JULIA-EUROPA FC  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 บรานน์ (เสมอ)  
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
21:45 เช็ก ยู-19 0 - 0 นอร์เวย์ ยู-19  
00:00 ไอร์แลนด์ ยู-19 0 - 1 ฝรั่งเศส ยู-19