วิเคราะห์บอลทุกคู่ ทุกลีกทั่วโลก เจาะลึกทุกรายละเอียดทุกสถิติพร้อมทรรศนะบอลจากเซียนชั้นนำทุกวัน

วิเคราะห์บอลวันนี้

#
Team
M
P
1
ลิเวอร์พูล
29
82
2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
28
57
3
เลสเตอร์ ซิตี้
29
53
4
เชลซี
29
48
5
แมนฯ ยูไนเต็ด
29
45
6
วูล์ฟแฮมป์ตัน
29
43
7
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
28
43
8
สเปอร์ส
29
41
9
อาร์เซน่อล
28
40
10
เบิร์นลี่ย์
29
39
11
คริสตัล พาเลซ
29
39
12
เอฟเวอร์ตัน
29
37
13
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
29
35
14
เซาแธมป์ตัน
29
34
15
ไบรท์ตัน
29
29
16
เวสต์แฮม
29
27
17
วัตฟอร์ด
29
27
18
บอร์นมัธ
29
27
19
แอสตัน วิลล่า
28
25
20
นอริช ซิตี้
29
21
1
บาร์เซโลน่า
27
58
2
เรอัล มาดริด
27
56
3
เซบีย่า
27
47
4
เรอัล โซเซียดาด
27
46
5
เกตาเฟ่
27
46
6
แอต.มาดริด
27
45
7
บาเลนเซีย
27
42
8
บียาร์เรอัล
27
38
9
กรานาดา
27
38
10
แอธ. บิลเบา
27
37
11
โอซาซูน่า
27
34
12
เรอัล เบติส
27
33
13
เลบานเต้
27
33
14
อลาเบส
27
32
15
เรอัล บายาโดลิด
27
29
16
เออิบาร์
27
27
17
เซลต้า บีโก้
27
26
18
มายอร์ก้า
27
25
19
เลกาเนส
27
23
20
เอสปันญ่อล
27
20
1
ยูเวนตุส
26
63
2
ลาซิโอ
26
62
3
อินเตอร์ มิลาน
25
54
4
อตาลันต้า
25
48
5
เอเอส โรม่า
26
45
6
นาโปลี
26
39
7
เอซี มิลาน
26
36
8
เวโรน่า
25
35
9
ปาร์ม่า
25
35
10
โบโลญญ่า
26
34
11
ซัสเซาโล่
25
32
12
กาญารี่
25
32
13
ฟิออเรนติน่า
26
30
14
อูดิเนเซ่
26
28
15
โตริโน่
25
27
16
ซามพ์โดเรีย
25
26
17
เจนัว
26
25
18
เลชเช่
26
25
19
สปอล
26
18
20
เบรสชา
26
16
1
บาเยิร์น มิวนิค
28
64
2
ดอร์ทมุนด์
28
57
3
เลเวอร์คูเซ่น
29
56
4
RB ลีบซิก
28
55
5
มึนเช่นกลัดบัค
28
53
6
โวล์ฟสบวร์ก
28
42
7
ฮอฟเฟ่นไฮม์
28
39
8
ไฟร์บวร์ก
29
38
9
ชาลเก้ 04
28
37
10
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
28
35
11
โคโลญจน์
28
34
12
เอาก์สบวร์ก
28
31
13
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
28
31
14
แฟร้งค์เฟิร์ต
27
29
15
ไมนซ์
28
28
16
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
28
27
17
เบรเมน
27
22
18
พาเดอร์บอร์น
28
19
1
เปแอสเช
27
68
2
มาร์กเซย
28
56
3
แรนส์
28
50
4
ลีลล์
28
49
5
แร็งส์
28
41
6
นีซ
28
41
7
ลียง
28
40
8
มงต์เปลลิเย่ร์
28
40
9
โมนาโก
28
40
10
อองเช่ร์
28
39
11
สตารส์บูร์ก
27
38
12
บอร์กโดซ์
28
37
13
น็องต์
28
37
14
แบรสต์
28
34
15
เม็ตซ์
28
34
16
ดิฌง
28
30
17
แซงต์ เอเตียน
28
30
18
นีมส์
28
27
19
อาเมียงส์
28
23
20
ตูลูส
28
13
1
ซานเฟรชเซ่ ฮิโรชิม่า
1
3
2
คาชิว่า เรย์โซล
1
3
3
เอฟซี โตเกียว
1
3
4
อุราวะ เรดฯ
1
3
5
กัมบะ โอซาก้า
1
3
6
เซเรโซ่ โอซาก้า
1
3
7
นาโกย่า แกรมปัส
1
1
8
เวกัลต้า เซนได
1
1
9
วิสเซล โกเบ
1
1
10
โยโกฮามา เอฟซี
1
1
11
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
1
1
12
ซากัน โทสุ
1
1
13
โชนัน เบลมาเร่
1
0
14
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
1
0
15
โออิตะ ตรินิต้า
1
0
16
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร่
1
0
17
ชิมิสุ เอส-พัลส์
1
0
18
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
1
0
1
แบงค็อก ยูไนเต็ด
4
12
2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
4
12
3
การท่าเรือ เอฟซี
4
10
4
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
4
10
5
โปลิศ เทโร เอฟซี
4
9
6
สุพรรณบุรี เอฟซี
4
7
7
เมืองทอง ยูไนเต็ด
4
6
8
สุโขทัย เอฟซี
4
6
9
ชลบุรี เอฟซี
4
6
10
เชียงราย ยูไนเต็ด
4
5
11
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
4
4
12
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
4
3
13
พีที ประจวบ เอฟซี
4
1
14
สมุทรปราการ ซิตี้
4
1
15
ระยอง เอฟซี
4
0
16
ตราด เอฟซี
4
0

ผลบอลเมื่อคืน

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:30 สโลวาน บราติสลาว่า 2 - 0 SKF SERED  
19:00 FC LIEFERING 0 - 2 คลาเกนฟูร์ท  
19:55 เซนิก้า 1 - 0 FK ZELEZIARNE PODBREZOVA  
20:35 ดอร์นเบิร์น 2 - 3 อินน์สบรูค  
21:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ 2 - 0 สลาเวีย โซเฟีย  
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 VITOSHA BISTRITSA  
21:00 รีด 2 - 0 SKU AMSTETTEN  
21:05 TSARSKO SELO 0 - 2 LOKOMOTIV PLOVDIV  
21:10 KAPFENBERGER SV 1 - 3 SV LAFNITZ  
22:00 เอเอส เทรนชิน 4 - 0 เทอร์นาวา  
22:05 ดอมเซล 0 - 1 อลูมินิจ  
22:30 FK BLANSKO 6 - 0 ZNOJMO  
23:00 ดินาโม ซาเกร็บ 4 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิช  
23:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 4 - 0 DUNAV RUSE  
โปรแกรม เค ลีก เกาหลีใต้
17:30 แดกู เอฟซี 1 - 1 SANGJU SANGMU FC  
โปรแกรม ลีกสำรอง เบลารุส
17:30 DINAMO MINSK RESERVES 2 - 1 SHAKHTER SOLIG. RESERVES  
18:00 BELSHINA BOBRUISK RESERVES 0 - 0 สลาเวีย โมซีร์ สำรอง  
โปรแกรม
19:00 โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 4 - 0 FC KOLN (W)  
00:15 แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3 - 1 SC SAND (W)  
โปรแกรม ลีกา 2 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1 - 2 วาร์นสดอร์ฟ  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 1 สโมเลวิชี่  
00:00 โกโรเดย่า 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
22:30 KAAPO p-p PIF  
23:00 KLUBI-04 p-p TPV  
23:00 ATLANTIS FC p-p GRIFK  
23:00 HJS AKATEMIA p-p SALPA  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
22:30 HONKA-AKATEMIA p-p MIPK  
23:00 NJS p-p พีเค-35  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
23:00 ไวบอร์ก 1 - 1 สคีฟซ์ (0.25)  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 โปแลนด์
23:00 วรอคลาวน์ 1 - 1 RAKOW CZESTOCHOWA (0.25)  
01:30 โปกอน 0 - 3 ซักเรบี้ รูบิน (0.25)  
โปรแกรม ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
23:00 ไมปา p-p MP  
23:00 GNISTAN p-p อูลู  
23:00 EIF p-p ค็อตก้า  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
23:30 ออสนาบูร์ก 2 - 2 เรเกนสบวร์ก (0.25)  
23:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (0.25)  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
00:00 ซิลค์บอร์ก 0 - 2 นอร์ดสเยลลันด์ (1)  
โปรแกรม บุนเดสลีกา
01:30 ไฟร์บวร์ก 0 - 1 เลเวอร์คูเซ่น (0.75)  
โปรแกรม ออสเตรียน คัพ ออสเตรีย
01:45 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 0 ออสเตรีย ลุสเตนัว (2.5)  

ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม เจ ลีก 2
12:00 วี-วาเรน นางาซากิ p-p อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ  
12:00 โอมิยะ อาร์ดิจา p-p GIRAVANZ KITAKYUSHU  
12:00 AVISPA FUKUOKA p-p มอนเตดิโอ  
13:00 จูบิโล่ อิวาตะ p-p มัตซูโมโตะ ยามากะ  
14:00 TOKYO VERDY p-p FC RYUKYU  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 FC KOPER vs TABOR SEZANA  
17:00 HNK GORICA vs NK VARAZDIN  
17:00 NK BRAVO vs มาริเบอร์  
17:00 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า vs กอริก้า  
19:00 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ vs ฟราม เรคยาวิก  
21:00 CSKA-SOFIA vs โบเตฟ รัตซ่า  
21:00 เบโร vs ARDA KARDZHALI  
21:00 อัคราเนส vs VIKINGUR OLAFSVIK  
21:00 เคเอ อคูเรย์รี่ vs ฟิลเคียร์  
22:00 เชอร์โน่ มอร์ vs ETAR VELIKO TARNOVO  
22:00 ฮัวคาร์ vs ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค  
โปรแกรม เจ ลีก
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ p-p นาโกย่า แกรมปัส  
17:00 กัมบะ โอซาก้า p-p คาชิว่า เรย์โซล  
โปรแกรม ลีกสำรอง เบลารุส
17:00 รุค เบรสต์ สำรอง vs DINAMO BREST RESERVES  
17:30 BATE BORISOV RESERVES vs FC ISLOCH MINSK RESERVES  
18:00 เอเนอร์เจติก บีจียู สำรอง vs FC VITEBSK RESERVES  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด p-p สมุทรปราการ ซิตี้  
18:00 ประจวบ เอฟซี p-p ตราด เอฟซี  
19:00 ชลบุรี p-p การท่าเรือ  
20:00 สุพรรณบุรี p-p ราชบุรี  
โปรแกรม
18:00 BAYERN MUNICH (W) vs 1899 HOFFENHEIM (W)  
18:00 SC FREIBURG (W) vs TURBINE POTSDAM (W)  
19:00 BAYER LEVERKUSEN (W) vs MSV DUISBURG (W)  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00 ซานด์เฮาเซ่น vs ฮันโนเวอร์ 96  
18:00 คาร์ลสรูห์ vs ซังต์.เพาลี  
18:00 โฮลสเท่น คีล vs บีเลเฟลด์  
18:00 เนิร์นแบร์ก vs โบคุ่ม  
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
19:00 ซิกม่า โอโลมูค vs เอฟเค ปริบราม  
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs สโลวัคโก้  
21:00 FC FASTAV ZLIN vs บานิค ออสตราว่า  
23:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น vs มลาเดน บอเลสลาฟ  
01:00 สลาเวีย ปราก vs ยาโบลเนช  
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 โวล์ฟสบวร์ก vs แฟร้งค์เฟิร์ต (0.25)  
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs เอาก์สบวร์ก (0.5)  
20:30 ไมนซ์ 05 vs โฮฟเฟ่นไฮม์ (เสมอ)  
20:30 ชาลเก้ 04 vs เบรเมน (0.25)  
23:30 บาเยิร์น vs ดุสเซลดอร์ฟ (2.5)  
โปรแกรม
21:00 หนองบัว พิชญ p-p ศรีสะเกษ  
21:00 นครปฐม ยูไนเต็ด p-p KHONKAEN UNITED  
21:00 ขอนแก่น เอฟซี p-p ราชนาวี  
21:00 เชียงใหม่ เอฟซี p-p UTHAI THANI  
21:00 อยุธยา ยูไนเต็ด p-p ชัยนาท ฮอร์นบิล  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เอสเจเค p-p INTER TURKU  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 เบลชิน่า โบบรุยส์ค vs สลาเวีย โมซีร์  
23:00 ดินาโม มินส์ค vs ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค